Xe điện chở khách 8 chỗ LVTONG LT-A8+3
SKU: LT-A8+3
Còn hàng
Mô tả ngắn
- Được đánh giá là một trong những dòng ô tô điện với mẫu mã mới và hiện đại nhất, xe điện chở khách 8 chỗ kiểu dáng A Model LT-A8+3 không chỉ nổi bật ở thiết kế bên ngoài, còn được trang bị những động cơ mới nhất.
- Xe điện chở khách 8 chỗ kiểu dáng A Model LT-A8+3 có nhiều màu như: Màu Trắng, Màu xanh da trời, Màu trắng bạc, Màu vàng, Màu đỏ, Màu xanh chanh, Màu xanh lá, Màu rượu sâm banh, Màu Đen, Màu hồng, Màu đỏ Ferrari và Màu sơn theo yêu cầu.
Chính sách bán hàng
Giá chiết khấu siêu tốt
Phục vụ tận tâm
Cam kết chất lượng
100% có hóa đơn VAT
Sẵn sàng tư vấn cho bạn
Hotline (07:00 - 22:00): 0356.418.418
Tư vấn (09:00 - 17:00): 0356.418.418
Zalo (07:00 - 22:00): Zalo
Nội dung Xe điện chở khách 8 chỗ LVTONG LT-A8+3
Thông số kỹ thuật xe điện chở khách 8 chỗ LVTONG LT-A8+3
| Model No | LT-A8+3 |
| Motor | 48V/4KW |
| Bình điện | trojan ,8V*6 |
| Bộ sạc | sạc tự động |
| Bộ truyền động | 16:1 |
| Kích thước xe | 4120*1200*1900mm |
| Độ cao gầm xe | 110mm |
| Chiều rộng xe | Trước 880/Sau 990mm |
| Trọng lượng | 430kg |
| Khả năng tải | 8 người |
| Vận tốc | 25km/h |
| Khoảng cách thắng xe | 4.5m |
| Bán kính quay đầu xe | 5.8m |
| Khả năng leo dốc | 0.15 |
| Khoảng cách di chuyển tối đa ( 1 lần sạc) | 80km |
Cấu tạo xe điện chở khách 8 chỗ LT-A8+3 là dòng xe đáng sử dụng nhất
- Lên ý tưởng từ những dòng xe ô tô thông thường, xe điện chở khách 8 chỗ kiểu dáng A Model LT-A8+3 đặc biệt không bao bọc bởi khuôn xe gò bó, tạo sự thoải mái cho người ngồi. Trần xe cao vẫn bảo đảm hành khách không bị ảnh hưởng bởi thời tiết.
- Khuôn xe bọc nhựa cao cấp, được phủ một lớp sơn bóng luôn mang nét tươi mới cho xe. Khung xe chắc chắn làm từ thép không gỉ, bền bỉ với thời gian.
- Với kích thước xe 4120 x 1200 x 1900mm, đủ rộng với 8 chỗ ngồi, chở được nhiều khách trong cùng 1 chuyến đi.
- Vận hành bởi hệ thống động cơ mạnh mẽ và hiện đại, bộ sạc điện thông minh, bình điện Trojan có thương hiệu để xe điện kiểu dáng A Model LT-A8+3 hoạt động được liên tục.
- Để đảm bảo an toàn cho mọi người xung quanh, những dòng xe điện như thế này thường có vận tốc thấp 25km/h, vẫn đủ khả năng đáp ứng vận hành.