Xe ô tô điện chở khách 11 chỗ LVTONG LT-S8+3
SKU: LT-S8+3
Còn hàng
Mô tả ngắn
- Trong các dòng xe ô tô điện phổ biến và thông dụng nhất hiện nay, mẫu xe đáng mua nhất được nhiều người bình chọn là sản phẩm của hãng Lvtong. Nổi bật nhất là mẫu ô tô điện chở khách 11 chỗ LVTONG LT-S8+3 nhập khẩu.
- Dòng xe này hiện đang được rất nhiều doanh nghiệp kinh doanh về dịch vụ sử dụng khá nhiều, được lựa chọn để chở khách tham quan tại các điểm du lịch. Và ở tại một số điểm du lịch ở Việt Nam cũng đang sử dụng mẫu ô tô điện này.
Chính sách bán hàng
Giá chiết khấu siêu tốt
Phục vụ tận tâm
Cam kết chất lượng
100% có hóa đơn VAT
Sẵn sàng tư vấn cho bạn
Hotline (07:00 - 22:00): 0356.418.418
Tư vấn (09:00 - 17:00): 0356.418.418
Zalo (07:00 - 22:00): Zalo
Nội dung Xe ô tô điện chở khách 11 chỗ LVTONG LT-S8+3
Thông số kỹ thuật của xe điện LTS8+3
| Motor | 72V/7.5kw |
| Bình điện | Trojan/maintenance free battery |
| Bộ sạc | Sạc tự động |
| Bộ truyền động | 16:1 |
| Kích thước xe | 4230*1480*2100mm |
| Độ cao gầm xe | 180mm |
| Chiều rộng xe | Trước 1280/Sau 1320mm |
| Trọng lượng | 1050kg |
| Khả năng tải | 11 người |
| Vận tốc | 30km/h |
| Khoảng cách thắng | 3.5m |
| Bán kính quay đầu | 4.8m |
| Khả năng leo dốc | 20% |
| Đoạn đường di chuyển tối đa (1 lần sạc) | 120km |
Đánh giá khách quan về mẫu xe điện LT-S8+3
- Nhìn chung, mẫu xe ô tô điện LVTONG LT-S8+3 có thiết kế khá đẹp mắt và diện mạo khá ưa nhìn bắt mắt, hoàn toàn phù hợp với loại hình mà các chủ đầu tư muốn hướng đến.
- Bên cạnh đó, về các cấu trúc động cơ bên trong mà ô tô điện 11 chỗ này được trang bị rất hiện đại và tân tiến, đảm bảo cho sự hoạt động ổn định của xe trong quá trình vận hành, giúp xe có tuổi thọ dài và tốn ít chi phí sửa chữa cũng như thay thế phụ tùng.