Xe điện chở khách du lịch 23 chỗ LVTONG LT-S23
SKU: LT-S23
Còn hàng
Mô tả ngắn
Xe điện chở khách LVTONG LT-S23 có nhiều màu như: Màu Trắng, Màu xanh da trời, Màu trắng bạc, Màu vàng, Màu đỏ, Màu xanh chanh, Màu xanh lá, Màu rượu sâm banh, Màu Đen, Màu hồng, Màu đỏ Ferrari và Màu sơn theo yêu cầu.
Chính sách bán hàng
Giá chiết khấu siêu tốt
Phục vụ tận tâm
Cam kết chất lượng
100% có hóa đơn VAT
Sẵn sàng tư vấn cho bạn
Hotline (07:00 - 22:00): 0356.418.418
Tư vấn (09:00 - 17:00): 0356.418.418
Zalo (07:00 - 22:00): Zalo
Nội dung Xe điện chở khách du lịch 23 chỗ LVTONG LT-S23
Thông số kỹ thuật
| Motor | 72V/11kw |
| Bình điện | Bình điện trojan ,8V*6 |
| Bộ sạc | Sạc điện sạc tự động |
| Bộ truyền động | Bộ truyền động 16:1 |
| Kích thước xe | Kích thước xe 4120*1200*1900mm |
| Độ cao gầm xe | 250mm |
| Chiều rộng xe | Trước 1440/Sau 1595mm |
| Trọng lượng | Trọng lượng xe 1670kg |
| Khả năng tải | Tải trọng 23 người |
| Vận tốc | 28km/h |
| Khoảng cách thắng xe | Khoảng cách thắng xe 4.9m |
| Bán kính quay đầu xe | Bán kính quay đầu xe 6.4m |
| Khả năng leo dốc | 10% |
| Đoạn đường chạy/1 lần sạc | 90km |
Ưu điểm xe ô tô điện du lịch với xe điện chở khách 23 chỗ LVTONG LT-S23
Không quá khó khăn để nhận thấy được những ưu điểm mà mẫu xe điện 23 chỗ chở khách tham quan mà hãng Lvtong mang đến cho người sử dụng.
- Kích thước xe lớn và dài 4120mm với sức chứa 23 người.
- Sử dụng 6 bình điện Trojan 8V hiện đại từ Mỹ có tuổi thọ cao và an toàn
- Hệ thống sạc điện tự động, kịp thời bổ sung điện liên tục và kịp thời, ngắt điện khi sạc đầy
- Tốc độ an toàn với mọi người, vận tốc đạt tối đa không quá 30km/h.
- Mỗi lần sạc đầy trong 8 tiếng đi được quãng đường 90 – 100 km
Vì sao các loại xe điện chở khách 23 chỗ ngày càng được ưa chuộng nhiều?
Điều khiển loại xe này ngày càng trở nên được ưa chuộng bởi các nhà đầu tư vì:
- Giá thành rẻ, kiểu dáng đẹp và bắt mắt, tạo sự thích thú cho khách tham quan.
- Không mất quá nhiều chi phí cho nguyên liệu hoạt động, bảo trì, sửa chữa.
- Giảm sự ùn tắc giao thông, giúp tiết kiệm thời gian trong quá trình di chuyển.
- Thân thiện với môi trường, không tạo khí thải độc hại, bảo vệ môi trường chung.
- Tạo ra mô hình phục vụ mới, khách tham quan trực tiếp ngồi trên xe.
- Là bước tiến quan trọng để phát triển du lịch bền vững.