Xe điện chở khách du lịch 8 chỗ LVTONG LT-S8
Đây là mẫu xe điện chở khách du lịch 8 chỗ LVTONG LT-S8 được trang bị với các công nghệ mới và hiện đại nhất hiện nay:
- Bộ điều khiển Curtis thông minh của Mỹ xe được điều khiển êm ái và dễ dàng.
- Bình điện Trojan của Mỹ với độ bền cao và an toàn khi sử dụng.
- Bộ sạc điện thông minh công nghệ mới nhất, khả năng tự động ngắt điện khi đầy.
- Motor 48V/5kw mạnh mẽ, dòng điện được truyền ổn định đến hệ thống vận hành.
Giá chiết khấu siêu tốt
Phục vụ tận tâm
Cam kết chất lượng
100% có hóa đơn VAT
Hotline (07:00 - 22:00): 0356.418.418
Tư vấn (09:00 - 17:00): 0356.418.418
Zalo (07:00 - 22:00): Zalo
Nội dung Xe điện chở khách du lịch 8 chỗ LVTONG LT-S8
Thông số kỹ thuật mẫu xe điện chở khách 8 chỗ LVTONG LT-S8
Bảng thống kê các chi tiết kỹ thuật được hãng LVTONG công bố của mẫu xe điện du lịch LT-S8 8 chỗ ngồi:
| Motor | 48V 5kw |
| Bình điện | Trojan/maintenance free battery |
| Bộ sạc | sạc tự động |
| Bộ truyền động | 16:1 |
| Kích thước xe | 3860*1480*2100mm |
| Độ cao gầm xe | 180mm |
| Chiều rộng xe | Trước 1280/Sau 1320mm |
| Khối lượng | 890kg |
| Khả năng tải | 8 người |
| Vận tốc | 30km/h |
| Khoảng cách thắng xe | 3.5m |
| Bán kính quay đầu | 4.8m |
| Khả năng leo dốc | 18% |
| Đoạn đường di chuyển tối đa (1 lần sạc pin) | 100km |
Xe điện chở khách 8 chỗ LVTONG LT-S8 có nhiều màu như: Màu Trắng, Màu xanh da trời, Màu trắng bạc, Màu vàng, Màu đỏ, Màu xanh chanh, Màu xanh lá, Màu rượu sâm banh, Màu Đen, Màu hồng, Màu đỏ Ferrari và Màu sơn theo yêu cầu.
Ưu điểm xe điện chở khách 8 chỗ LVTONG LT-S8
Trong những năm gần đây, các loại xe điện ngày càng được sử dụng phổ biến rộng rãi. Đặc biệt dòng xe điện chở khách 8 chỗ LT-S8 nhập khẩu càng được các doanh nghiệp sử dụng và dần thay thế dần các phương tiện di chuyển khác.
Bảo vệ môi trường chung
Lý do dòng xe này được ưu thích như vậy là do xu hướng tiêu dùng của khách hàng ngày nay có sự thay đổi khá rõ rệt, mọi người hướng đến các sản phẩm không gây ô nhiễm môi trường, bản chất xe hoạt động được nhờ năng lượng điện không khí thải và cực kỳ thân thiện môi trường.
Ngoại hình kiểu dáng
Xe điện chở khách LT-S8 8 chỗ ngồi thiết kế khá sành điệu và hiện đại, là yếu tố các doanh nghiệp mong muốn có sự đột phá trong thiết kế nhưng vẫn tiện lợi. Vì phục vụ chủ yếu là chở khách tham quan, nên không gian xe rất thoáng và rộng rãi, hành khách có thể tận hưởng khung cảnh một cách gần gũi nhất.
Ngoại hình bắt mắt của ô tô điện chở khách 8 chỗ
Công nghệ động cơ hàng đầu
Động cơ mẫu ô tô điện chở khách du lịch được trang bị với các công nghệ mới và hiện đại nhất hiện nay:
- Bộ điều khiển Curtis thông minh của Mỹ xe được điều khiển êm ái và dễ dàng.
- Bình điện Trojan của Mỹ với độ bền cao và an toàn khi sử dụng.
- Bộ sạc điện thông minh công nghệ mới nhất, khả năng tự động ngắt điện khi đầy.
- Motor 48V/5kw mạnh mẽ, dòng điện được truyền ổn định đến hệ thống vận hành