Xe điện chở khách du lịch 11 chỗ LVTONG LT-S11
SKU: LT-S11
Còn hàng
Mô tả ngắn
- Xe điện chở khách du lịch LT-S11 11 chỗ ngồi, kiểu dáng hiện đại, thanh lịch tạo không gian mở cho hành khách ngồi trên xe cảm nhận được sự thoải mái.
- Xe ô tô điện du lịch 11 chỗ LT-S11 có nhiều màu như: Màu Trắng, Màu xanh da trời, Màu trắng bạc, Màu vàng, Màu đỏ, Màu xanh chanh, Màu xanh lá, Màu rượu sâm banh, Màu Đen, Màu hồng, Màu đỏ Ferrari và Màu sơn theo yêu cầu.
Chính sách bán hàng
Giá chiết khấu siêu tốt
Phục vụ tận tâm
Cam kết chất lượng
100% có hóa đơn VAT
Sẵn sàng tư vấn cho bạn
Hotline (07:00 - 22:00): 0356.418.418
Tư vấn (09:00 - 17:00): 0356.418.418
Zalo (07:00 - 22:00): Zalo
Nội dung Xe điện chở khách du lịch 11 chỗ LVTONG LT-S11
Thông số kỹ thuật
| Motor | 72V/7.5kw |
| Bình điện | Bình điện trojan |
| Bộ sạc | sạc tự động |
| Bộ truyền động | 16:1 |
| Kích thước xe | 4590*1480*2100mm |
| Độ cao của gầm | 180mm |
| Chiều rộng thân xe | Trước 1280/Sau 1320mm |
| Trọng lượng | 1120kg |
| Khả năng tải | 11 người |
| Vận tốc | 30km/h |
| Khoản cách thắng xe | 4.9m |
| Bán kinh quay đầu | 5.5m |
| Khả năng leo dốc | 20% |
| Đoạn đường tối đa cho 1 lần sạc | 110km |
Vì sao xe điện chở khách 11 chỗ LT-S11 lại được ưa chuộng?
Ô tô điện chở khách 11 chỗ LT-S11 là dòng xe phổ biến nhất hiện nay, được sử dụng một cách rộng rãi, giúp cho việc chuyên chở hành khách một cách dễ dàng hơn. Những lý do khiến kiểu xe điện này được ưa thích như vậy bởi:
- Một dòng xe hướng về việc bảo vệ môi trường, không gây khí thải
- Không gian thoáng, không bị gò bó, tạo cảm giác gần gũi với thiên nhiên.
- Giá xe không quá cao, tối ưu về mặt chi phí, vẫn đáp ứng đủ mục đích chính.
- Xuất xứ từng một thương hiệu xe điện nổi tiếng và uy tín đến từ Mỹ.
- Động cơ mạnh mẽ và hiện đại, với những công nghệ cho xe điện mới nhất.