Xe ô tô điện du lịch LVTONG LT-A627.6+2
SKU: LT-A627.6+2
Còn hàng
Mô tả ngắn
- Xe ô tô điện du lịch LVTONG LT-A627.6+2 đây là xe điện nhập khẩu, thích hợp sử dụng cho lĩnh vực du lịch, kiểu dáng hiện đại sang trọng, gọn nhẹ và dễ sử dụng.
- Xe ô tô điện du lịch 8 chỗ LT-A627.6+2 được thiết kế thoải mái, ghế được bọc da cao cấp giúp người ngồi cảm nhận được sự êm ái nhất.
Chính sách bán hàng
Giá chiết khấu siêu tốt
Phục vụ tận tâm
Cam kết chất lượng
100% có hóa đơn VAT
Sẵn sàng tư vấn cho bạn
Hotline (07:00 - 22:00): 0356.418.418
Tư vấn (09:00 - 17:00): 0356.418.418
Zalo (07:00 - 22:00): Zalo
Nội dung Xe ô tô điện du lịch LVTONG LT-A627.6+2
Thông số kỹ thuật xe ô tô điện du lịch 8 chỗ LVTONG LT-A627.6+2
| Model No | LT-A627.6+2 |
| Motor | 48V/4KW |
| Bình điện | trojan ,8V*6 |
| Bộ sạc | sạc tự động |
| Bộ truyền động | 16:1 |
| Kích thước xe | 4280*1200*1880mm |
| Độ cao gầm xe | 110mm |
| Chiều rộng xe | Trước 900/Sau 1000mm |
| Trọng lượng | 605kg |
| Khả năng tải | 8 người |
| Vận tốc | 25km/h |
| Khoảng cách thắng xe | 3.5m |
| Bán kính quay đầu xe | 5.1m |
| Khả năng leo dốc | 18% |
| Khoảng cách di chuyển tối đa ( 1 lần sạc) | 80km |
Động cơ kỹ thuật xe ô tô điện du lịch 8 chỗ LT-A627.6+2
- Hệ thống động cơ điện DC hoặc AC xoay chiều kết hợp nâng cao cầu xe cho phép vận hành êm ái, giúp tiết kiệm năng lượng.
- Sử dụng hộp điều khiển cao cấp Curtis của Mỹ kiểm soát hiệu quả của tốc độ động cơ và mô-men xoắn, tính năng chống trôi, điều khiển xe trở nên an toàn.
- Bô điện thông minh 48V 18-20A giúp tăng tuổi thọ bộ sạc và bình điện, khả năng tự động nạp điện khi hết dung lượng và tự ngắt pin khi đã đầy.
- Vận hành đơn giản, dễ lái, an toàn với tốc độ tối đa 25km/h và khả năng leo dốc đạt 18% hỗ trợ xe điện chạy được một số loại địa hình.
- Hệ thống sạc thông minh
Những tính năng nổi trội của xe ô tô điện du lịch 8 chỗ LT-A627.6+2
- Vì là dòng phương tiện không dùng để chạy trên đường phố, nên không gian ngồi khá thoáng mát gần gũi thiên nhiên. Cũng không gây tiếng ồn, không khí thải ô nhiễm
- Xe ô tô điện du lịch 8 chỗ LT-A627.6+2 có cấu trúc đơn giản nên bền bỉ ít hỏng dễ sửa và chi phí nạp điện cực ít (chỉ từ 150đ/1km). Chi phí thay dầu định kỳ kì, ít phải bảo dưỡng.
- Dòng ô tô điện rất phù hợp với nhu cầu đi lại trong phạm vi hẹp, khu nội bộ như: Khu đô thị, nhà máy, resort, khách sạn, khu du lịch…Loại xe này người lái không cần bằng lái.
- Thiết kế 8 ghế ngồi trong đó gồm 2 vị trí ghế quay ngược lại so với hàng ghế chính giúp khách hàng có thể trải nghiệm cảnh quan theo 1 góc nhìn thú vị