Xe điện chở khách du lịch 14 chỗ LVTONG LT-S14.F
- Ô tô điện chở khách 14 chỗ LT-S14.F của hãng LVTONG cho ra mắt rất phù hợp sử dụng tại các địa điểm du lịch, nghỉ dưỡng, mẫu xe giá rẻ thân thiện với môi trường đáng mua nhất hiện nay.
- Xe ô tô điện chở khách 14 chỗ LVTONG LT-S14.F có nhiều màu như: Màu Trắng, Màu xanh da trời, Màu trắng bạc, Màu vàng, Màu đỏ, Màu xanh chanh, Màu xanh lá, Màu rượu sâm banh, Màu Đen, Màu hồng, Màu đỏ Ferrari và Màu sơn theo yêu cầu.
Giá chiết khấu siêu tốt
Phục vụ tận tâm
Cam kết chất lượng
100% có hóa đơn VAT
Hotline (07:00 - 22:00): 0356.418.418
Tư vấn (09:00 - 17:00): 0356.418.418
Zalo (07:00 - 22:00): Zalo
Nội dung Xe điện chở khách du lịch 14 chỗ LVTONG LT-S14.F
Thông số kỹ thuật
Dưới đây là một số thông tin chi tiết về dòng ô tô điện chở hành khách LT-S14.F loại 14 chỗ ngồi đã được hãng công bố:
| Motor | 72V/7.5kw |
| Bình điện | Trojan/maintenance free battery |
| Bộ sạc | sạc tự động |
| Bộ truyền động | 16:1 |
| Kích thước xe | 5100*1560*2010mm |
| Độ cao gầm xe | 170mm |
| Chiều rộng xe | Trước 1280/Sau 1310mm |
| Trọng lượng | 1420kg |
| Khả năng tải | 14 người |
| Vận tốc | 30km/h |
| Khoảng cách thắng xe | ≤6m |
| Bán kính quay đầu xe | 5.1m |
| Khả năng leo dốc | 18% |
| Khoảng cách di chuyển tối đa (1 lần sạc) | 100km |
Những ưu điểm nổi bật của ô tô điện 14 chỗ LVTONG LT-S14.F khi vận hành thực tế.
Khi đưa vào vận hành thực tế, mẫu xe điện chở khách này được đánh giá có những ưu điểm vượt trội mà người tiêu dùng có thể lựa chọn sử dụng:
Công nghệ hiện đại
Xe Ô tô điện LVTONG LT-S14.F chở khách 14 chỗ được sản xuất và lắp ráp theo tiêu chuẩn châu u trên dây chuyền đồng bộ hiện đại, chất lượng mỗi chiếc xe đều như nhau. Bộ điều khiển Curtis hiện đại nhất của Mỹ được lắp cho xe, và hệ thống sạc pin theo công nghệ mới nhất.
Động cơ thân thiện
Vì hoạt động nhờ năng lượng điện là chính nên ô tô điện du lịch hầu như không gây nguy hại đến môi trường, động cơ hoạt động mạnh mẽ nhưng không thải ra khí thải gây ô nhiễm môi trường, cũng không gây ô nhiễm tiếng ồn.
Khả năng vượt trội
Bên cạnh đó, thời lượng pin sạc cũng là ưu điểm nổi bật của dòng xe điện này, với mỗi lượng pin sạc đầy có thể di chuyển tối đa 100km. Khả năng leo dốc tốt 18% có thể di chuyển trên những địa hình dốc mà không gặp khó khăn gì.
Vận hành an toàn
Một điểm cộng ở dòng ô tô điện chở khách 14 chỗ LT-S14.F là việc lái hoặc chạy trên các địa hình đều đảm bảo an toàn cho người ngồi trên xe lẫn người đi đường. Vận tốc tối đa của xe không vượt quá 30km/h, tốc độ vừa đủ để hành khách có thể tham quan ngắm cảnh.
Tăng khả năng chở
Cuối cùng chính là tính năng quan trọng của dòng xe điện này với khả năng chở hành khách lớn, mỗi chuyến đi chở được 14 người tối đa với tải trọng chịu được lên đến 1420kg. Chính vì sức chứa lớn, nên đây là một trong những dòng xe chuyên dụng sử dụng nhiều tại những khu du lịch, resort, khu nghỉ dưỡng,… để việc di chuyển thuận lợi hơn.