Xe ô tô điện chở khách tham quan 8 chỗ LVTONG LT-A8
SKU: LT-A8
Còn hàng
Mô tả ngắn
Xe với hệ thống động cơ cao cấp được trang bị công nghệ mới nhất như ắc quy Trojan cao cấp, bộ điều khiển đẳng cấp Curtis của Mỹ, hệ thống pin sạc tự động an toàn công nghệ mới…Bên cạnh đó, từ các thông số về khả năng vận hành có thể đáp ứng các nhu cầu tối thiểu chuyên phục vụ để chở khách du lịch, với mức giá đó với những tính năng này là vừa đủ để đưa vào vận hành:
- Khả năng leo dốc 15% chạy được trên nhiều dạng địa hình
- Quảng được đi được tối đa cho 1 lần sạc là 80 km
- Trọng lượng chở được tối đa không quá 430kg vớ không quá 8 người
- Vận tốc cho phép xe chạy an toàn không vượt quá 25km/h.
Chính sách bán hàng
Giá chiết khấu siêu tốt
Phục vụ tận tâm
Cam kết chất lượng
100% có hóa đơn VAT
Sẵn sàng tư vấn cho bạn
Hotline (07:00 - 22:00): 0356.418.418
Tư vấn (09:00 - 17:00): 0356.418.418
Zalo (07:00 - 22:00): Zalo
Nội dung Xe ô tô điện chở khách tham quan 8 chỗ LVTONG LT-A8
Thông số kỹ thuật
| Motor | 48V/4KW |
| Bình điện | trojan ,8V*6 |
| Bộ sạc | sạc tự động |
| Bộ truyền động | 16:1 |
| Kích thước xe | 3778*1200*1900mm |
| Độ cao gầm xe | 110mm |
| Chiều rộng xe | Trước 880/Sau 990mm |
| Trọng lượng | 370kg |
| Khả năng tải | 8 người |
| Vận tốc | 25km/h |
| Khoảng cách thắng xe | 4.5m |
| Bán kính quay đầu xe | 5.8m |
| Khả năng leo dốc | 0.18 |
| Khoảng cách di chuyển tối đa (1 lần sạc) | 80km |
Lợi ích khi sử dụng ô tô điện chở khách tham quan 8 chỗ LVTONG LT-A8
- Được sáng chế và đưa vào sử dụng phục vụ cho ngành du lịch là chính, xe ô tô điện chở khách tham quan 8 chỗ với nhiệm vụ đưa hành khách có những hành trình thú vị khi ngồi trên xe, tham quan cảnh sắc trước khi đến địa điểm cần đến.
- Khi các doanh nghiệp sử dụng dòng xe vào các hoạt động kinh doanh, sẽ thu được nguồn lợi nhuận lớn cải thiện hình thức phục vụ, tạo ấn tượng tốt và thu hút khách sử dụng các dịch vụ của mình, tăng giá trị kinh tế.
- Bên cạnh đó, sử dụng xe điện du lịch chở khách là thực hiện chủ trương của nhà nước về bảo vệ môi trường và phát triển du lịch bền vững.
Vì sao ô tô điện chở khách tham quan 8 chỗ LVTONG LT-A8 lại được ưa chuộng?
Có rất nhiều yếu tố đã được tổng hợp từ rất nhiều khách hàng đã sử dụng qua các sản phẩm xe điện do hãng LVTONG cung cấp. Với mẫu ô tô điện 8 chỗ chở khách tham quan LT-A8 được ưa chuộng bởi đa số các nước, nhất là du lịch, bởi vì:
- Sản phẩm thân thiện và không gây ô nhiễm khói bụi cho môi trường
- Giá thành rẻ và ít tốn các chi phí về bảo dưỡng, sửa chữa hay thay thế phụ tùng.
- Điện là nguồn năng lượng chính, đỡ các chi phí về nguyên liệu
- Khả năng vận hành tốt và êm ái, đảm bảo an toàn với mọi người, tốc độ vừa đủ.
- Kiểu dáng khá khỏe khoắn, thể thao và hiện đại, tạo dấu ấn.
- Đáp ứng mục đích chính là chở khách đến điểm tham quan.
- Có thể ngắm cảnh ngay cả khi ngồi trên xe, tạo cảm giác mới lạ